![ประชาสัมพันธ์ : สถาบันการอาชีวศึกษาภาคกลาง 3 ร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล](http://www.ivec3.ac.th/datas/document/default_icon.png)
ประชาสัมพันธ์ : สถาบันการอาชีวศึกษาภาคกลาง 3 ร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล
25 ก.ค. 2567 0 25
วันที่ 25 กรกฎาคม 2567 นายบุญลือ ทองเกตุแก้ว ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษาภาคกลาง 3 พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร และบุคลากรสถาบัน ร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล วางพานพุ่มเงิน พานพุ่มทอง เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทร